Rashin nasarar da aka yi tsakanin Wijchen da Druten

Paul Iske yayi magana game da gazawar babban matsayi a BNR kowane wata kuma abin da zamu koya daga gare ta. Saurari abun da ke sama ko karanta kuma saurara a www.brimis.nl. Maudu'in wannan makon: Haɗuwa tsakanin ƙananan hukumomi biyu waɗanda jama'ar yankin ba su yarda da su ba.

Motsa jiki da tarihi sun ɗauki fifiko akan rabo

Gananan hukumomin Gelderland na Wijchen da Druten sun yi aiki tare kuma sun riga sun sami haɗin kan hukuma. Majalisar birni ta yi tsammanin kyakkyawan shiri ne don faɗaɗa haɗin kai ta hanyar haɗakarwar mulki. Wannan zai kawo kowane irin amfani na kungiya da na kudi. Koyaya, bayan ɗan lokaci ya bayyana cewa yawancin jama'ar ba su son shirin don dalilai na motsin rai da na tarihi kuma ba sa son sanin dalilai masu ma'ana don tallafawa haɗakar.. Daga baya karamar hukumar Wijchen ta soke shirin. Wijchen ya kaddamar da bincike don koyi da rashin nasarar hadewar kuma duk da wannan gazawar, kananan hukumomi na ci gaba da aiki tare..

Karanta kuma saurara mafi akan BriMis: Yanayin kan layi don haɓaka sakamakon ilmantarwa

Za'a iya samun labarin Wijchen da Druten tare da sauran manyan ayyukan da ba a Yi nasara ba a www.brimis.nl. BriMis yanayi ne na kan layi don haɓaka sakamakon ilmantarwa. Mafi yawan ilmi bai rage ba. Wannan yana da dalilai da yawa, wanda rashin sanin abin da aka yi da koya a wani wuri kuma / ko a baya yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwa. Cibiyar Ingantaccen Rashin nasara zata so sanya ilimin a bayyane kuma 'ruwa'. Yana farawa da fadakar da mutane mahimmancin raba iliminsu, amma kuma neman ilimi ne daga wurin wasu. Akwai na dacewa (kan layi) yanayin koyo a, inda mutane zasu iya raba abubuwan da suka fi dacewa na abubuwan su cikin nishaɗi da sauƙi, amma a cikin abin kuma yana da kyau a nemi ilimin wasu. Ya zama mai son sani? Sannan je zuwa www.brimis.nl.