Koyo don koyo tare da Boertien Vergouwen Overduin

Cibiyar Nazarin Kasawa in Boertien Vergouwen Overduin, shugabannin da ke cikin horo za su ba da shirin 'KOYI KOWA'. Mahalarta za su yi hulɗa da, a tsakanin sauran abubuwa, Tsarin Hasken Archetypes ɗinmu Mai Kyau, wanda ke ba da harshe don raba abubuwan ilmantarwa yadda yakamata kuma ba tare da ƙima ba. Muna son haɗa wannan tare da shekarun ƙwarewa da ƙwarewar aikin Boertien Vergouwen Overduin idan ya zo ga ƙarfafa ƙwarewa don samun ƙarin abin da kuke so., ƙungiyar ku ko ƙungiyar ku, a samu. MT/Sprout kwanan nan yayi hira da mu game da sabon shirin.

Leren leren

Sabon shirin: Koyi don koyo

Ka yi tunanin: kun dade kuna kallon matsala kuma bam, Ba zato ba tsammani kuna da hangen nesa wanda ba ku da shi a da. Wannan jin yana haifar da gane cewa kun koyi wani abu, cewa kun sami ci gaba. Kuma hakan yana tabbatar da cewa ku kalli baya kan tsarin koyo cikin jin daɗi. Kin tuna, wancan malamin wanda ya dora ku akan madaidaiciyar hanya? Na mai koyar da mutuwa, wanda ya taɓa ku sosai har kuna da nasarorin da kuka samu wanda har yanzu yana amfanar da ku?

A cikin irin waɗannan lokuta, koyo yana da tasiri sosai. Amincewar ku na ƙaruwa, kun kasance a buɗe don canje -canje da sabbin ƙalubale. A takaice, koyo yana ba da gudummawa sosai a gare ku (aiki)sa'a. Don haka yaya zai yi kyau a koya kowace rana? Ba don kawai yana ba da gudummawa ga rayuwa mai daɗi ba, amma kuma saboda koyo ya zama dole don ci gaba da dacewa a cikin al'ummar yau da gobe. Labari mai dadi shine: mun riga mun yi hakan. Dukanmu muna koyo kowace rana, sau da yawa ba tare da mun lura ba, a fakaice. Gida, a wurin aiki.

Dabarar ita ce yin wannan karatun a bayyane. A cikin ƙungiyoyi sau da yawa kuna ganin cewa kawai ana samun nasarori, amma wannan ɗan ƙaramin hankali ana ba da shi ga abin da mutane za su iya koya daga abubuwan da ba su yi kyau sosai ba. Muna ganin abin kunya ne. Tabbas kuna koyo daga nasarorin ku, amma mun yi imani cewa gazawa suna ba da damar koyo. Ba a matsayin ƙarshen kanta ba, amma a matsayin wata hanya ta kara kaifin iya koyo da amfani da shi yadda ya kamata. Kuma ta haka ya zama mafi nasara. Wannan shine dalilin da ya sa Boertien Vergouwen Overduin da Cibiyar Kasawa Mai Kyau

sun hada karfi da karfe suka kirkiro wani shiri na musamman: Koyi don koyo: Inganci Amfani da Ƙarfin Ilmantarwa.

Mu a matsayinmu na kwaleji mun fi koyo don gane tsarin gazawa da yadda ake, godiya ga gazawar ku, iya aiwatar da gyare -gyare da sababbin abubuwa, yayin da Boertien Vergouwen Overduin yana da ƙwarewar shekaru da ƙwarewar aiki don ƙarfafa ƙwarewar da kuke buƙata don wannan. Ko kai ma'aikaci ne ko (HR-)su ne manaja, so samun ƙarin daga kanka, ƙungiyar ku ko ƙungiyar ku, shirin yana ba ku basira da kayan aiki masu amfani don juyar da kowane gazawa cikin nasara.

Module na kwana biyu Gina ƙungiyar koyo

Raba abubuwan koyo da ilimi tare da abokan aikinku ya zama babban kalubale, musamman a matakin ƙungiya. A matsakaici, kawai 12 canja wurin kashi ta hanyar takardu. Sauran sun zo galibi daga yanayin ilimin 'ba a tsara shi ba', kamar imel, bayanin kula da saƙon murya da ilimi a cikin zukatan mutane. Ta yaya kuka san waɗanne ƙwarewar ilmantarwa da ilimi ke da amfani? Kuma ta yaya kuke raba wannan bayanin cikin inganci da inganci a cikin ƙungiyar ku? A cikin wannan manhaja ta kwana biyu za ku karɓi kayan aikin don ƙarfafa ikon koyo daga kuma a duk matakan ƙungiyar ku. Mahalarta za su fuskanci ƙalubalenmu na Ƙwarewar Archetypes, wanda ke ba da harshe don raba abubuwan ilmantarwa yadda yakamata kuma ba tare da ƙima ba.