Nufin

Ƙirƙirar ƙira a cikin masana'antar kiɗa: 'masu bi' za su iya ƙaramin 10 biya Yuro don rakodin CD na a mai zane kuma ta haka ya zama 'mai hannun jari' na samfurin.

The m

An samar da dandalin intanet wanda makada za su iya gabatar da kansu ga jama'a. Mutane za su iya (karami) ba da gudummawa don ba da damar ƙirƙirar CD. 'Masu saka hannun jari' sun karɓi faifan CD da wani ɓangare na kuɗin.
Makada daga ko'ina cikin duniya sun yi rajista, da yawa daga cikinsu sun tara isassun kuɗi don tafiya zuwa ɗakin studio. A cikin Netherlands, tsohon ɗan takarar Eurovision Hind shine mashahurin ɗan wasan kwaikwayo wanda zai iya ba da kuɗin irin wannan rikodin CD.

Sakamakon

Ƙarshe 2010 an sanar da cewa Sellaband ya yi fatara. Ya yi muni ga wadanda suka kafa su wanda tuni akwai hanya kuma yanzu wani yana tafiya. Ya yi muni ga kamfani jari -hujja Firayim Minista Ventures, da 2.6 miliyoyin Yuro don rubutawa. Mai kula da kayan ya sayar da kamfanin ga wani mai shirya waƙar Jamus.

Ko da kamfanin ya yi fatara, duk da haka akwai maganar fitar da ra'ayin kirkira.

Sellaband ya sami kulawa ta duniya saboda ra'ayinsa na juyin juya hali wanda ya girgiza masana'antar kiɗa.

Darussan

Shin rikicin kuma yana kashe masana'antar kera Dutch, wanda masu tsara manufofi ke da irin wannan babban tsammanin a matsayin sabon injin tattalin arziƙi? Ta yaya zamu gina sabbin kamfanoni kuma mu kiyaye su?? Shin akwai yuwuwar yawa a farkon matakin irin wannan kasuwancin? Shin ba mu da cikakken koyo daga ƙwarewar kumfa ta intanet?

Bugu da ƙari, ya juya daga baya cewa ƙa'idodin ingancin sun yi ƙasa kaɗan. Babu tace a kanta. Don haka duk budurwar da tayi kyau amma tayi wakar mara kyau, ya sami damar tara kuɗi don CD. Yawancin masu hannun jarin maza maza ne sama da shekaru 40.

Kara:
Wanda ya kafa Sellaband ya ƙaddamar da wani sabon yunƙuri dangane da abubuwan da ya fuskanta. Ya kafa AfricaUnisgned.com, shafin kiɗan Afirka wanda ke aiki iri ɗaya da Sellaband, amma kawai tare da kiɗan dijital.

Marubuci: Paul Iske

SAURAN BASIRA

McCain ga shugaban kasa

Niyya Tsohon John McCain ya so a zabe shi a matsayin Shugaban Amurka ta hanyar tasirin lalata da wani abin sha'awa, matashi, mashahuri, mai bi mai zurfi, Mace 'yar jamhuriyya a kan masu kallon talabijin na Amurka masu ra'ayin mazan jiya [...]

Bidiyo 2000 vs VHS

Bidiyoyin Niyya 2000 shine daidaitaccen bidiyon da Philips da Grundig suka haɓaka, a matsayin daidaitaccen gasa tare da VHS da Betamax. Bidiyo 2000 ya buga duka tsarin akan inganci da tsawon lokaci. The m [...]

Me yasa kasawa zabi ne…

Tuntube mu don bitar ko lacca

Ko kuma kiran Paul Iske +31 6 54 62 61 60 / Bas Ruyssenaars +31 6 14 21 33 47